เมื่อวันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. บุคลากรสำนักศิลปะและวัฒนธรรมให้การต้อนรับเยาวชนจากโครงการแสงธรรมส่องทางโดยเทศบาลนครพิษณุโลก จำนวน 346 คน เข้าเยี่ยมพิพิธภัณฑ์เมืองพิษณุโลก เพื่อเป็นกิจกรรมแบ่งกลุ่มการเรียนรู้เมืองพิษณุโลกให้กับเด็กนักเรียน ส่งเสริมการใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์และห่างไกลจากยาเสพติด บรรยากาศเป็นไปอย่างสนุกสนาน
หน่วยงานใดสนใจเข้าเยี่ยมชมทัศนศึกษา ติดต่อขอรับบริการได้ที่ โทร.055-230596 ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น
![](https://aco.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426830129_7275390799243537_6676105753469140537_n-1-1024x768.jpg)
![](https://aco.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426000251_7275403195908964_6064675212298262985_n-1024x769.jpg)
![](https://aco.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426107259_7275391339243483_7987120808395222385_n-1024x768.jpg)
![](https://aco.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426163577_7275405025908781_5188168950967828371_n-1024x769.jpg)